ขอเชิญสื่อมวลชนร่วมทำข่าว “โครงการสุขทันที ที่เที่ยวกับ Grab” พร้อมเปิดตัวแบรนด์แอมบาสเดอร์ของ Grab "เบลล่า ราณี" วันเสาร์ที่ 30 มีนาคม 2567 เวลา 12.30 น.ณ เวทีกลาง โซน 8 ภายในงานเทศกาลเที่ยวเมืองไทย ชั้น G ฮอลล์ 1-4 ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
30 มี.ค. 2567
ปฏิทินงานแถลงข่าว
![](Calendar_images/Amazing Thailand Logo(54).png)
![](Calendar_images/Amazing Thailand Logo(53).png)
![](Calendar_images/Amazing Thailand Logo(52).png)
![](Calendar_images/Amazing Thailand Logo(51).png)
คลังรูปภาพ
![](Gallery_images/_BAS6769.jpg)
![](Gallery_images/23นายฉัททันต์ กุญชร ณ อยุธยา รองผู้ว่าการด้านตลาดเอเชียและแปซิฟิกใต้.jpg)
![](Gallery_images/9 อภิชัย ฉัตรเฉลิมกิจ_6798PN.jpg)
![](Gallery_images/Mrs. Numfhon Boonyawat.jpg)
![](Gallery_images/Untitled-1-1.jpg)
![](Gallery_images/07นางสาวสมฤดี จิตรจง รองผู้ว่าการด้านบริหาร.jpg)
![](Gallery_images/-สีแพร-รองผู้ว่าการด้านดิจิทัล-วิจัย-และพัฒนา.jpg)
![](Gallery_images/4- นางรุจิรัศมิ์ ฉัตรเฉลิมกิจ (รองผู้ว่าการด้านบริหาร).jpg)
![](Gallery_images/5- นายธีระศิลป์ เทเพนทร์ (รองผู้ว่าการด้านดิจิทัล วิจัย และพัฒนา).jpg)